![Ban Giám đốc Ban Giám đốc](https://static.dav.edu.vn/205x115/images/upload/2024/05/23/colandungfinal.png)
![Ban Giám đốc Ban Giám đốc](https://static.dav.edu.vn/205x115/images/upload/2024/05/23/colandungfinal.png)
Là một trong những khoa có thành tích và truyền thống hoạt động tập thể nổi trội nhất, các thành viên của Khoa Tiếng Anh cũng không bỏ lỡ cơ hội tham gia giành giải cao tại những "đấu trường" như thế này. Với kết quả giải nhất, nhì phần văn nghệ, giải nhì chạy tiếp sức, các thầy cô Khoa Tiếng Anh đã chứng minh khả năng nổi trội trên mọi mặt trận. Các thầy cô không chỉ là những "ngôi sao" trên bục giảng mà còn là những hạt nhân nòng cốt của các hoạt động ngoại khóa, văn thể mĩ khác.
Xin chúc các thầy, cô giáo luôn sức khỏe, thành công và mãi tận tụy với nghề.